Habari Kubwa

Habari Kuu
Habari KuuWATU SABA WARIPOTIWA KUPOTEA BAADA YA KUANGUKA KWA JENGO LA EASTLEIGH
Watu saba bado wamepotea baada ya jengo la ghorofa nyingi lililokuwa chini ya ujenzi kuanguka katika Eastleigh, Nairobi. Timu za uokoaji zinaendelea na utafutaji wao wakati mamlaka zinachunguza chanzo.
Siku 13 zilizopitaNa Joe Sudi
Habari KuuAfisa Kliniki wa Kwale Wasitisha Mgomo Baada ya Makubaliano na Serikali ya Kaunti
Mgomo wa Afisa Kliniki wa Kwale wamesitisha baada ya mazungumzo mafanikio kati ya Serikali ya Kaunti ya Kwale na Muungano wa Kenya wa Afisa Kliniki (KUCO).
Miezi 2 iliyopitaNa Reporter from Kwale
Habari KuuMkandarasi Aahidi Kukamilisha Barabara ya Rironi-Naivasha Kufikia Desemba
Mkandarasi anayesimamia sehemu ya barabara ya Rironi-Naivasha ameahidi kukamilisha kazi hiyo kufikia Desemba, hatua inayotarajiwa kuboresha usafiri kwenye njia hiyo muhimu.
Miezi 2 iliyopitaNa Caroline Katana












