Pwani Yetu News Logo

PWANI YETU
NEWS

Sera ya Faragha

Katika Pwani Yetu News, tumejitolea kulinda faragha yako. Sera hii inaeleza jinsi tunavyokusanya, kutumia, na kulinda taarifa zako.

1. Taarifa Tunazokusanya: Tunakusanya taarifa unazotoa moja kwa moja (kama kujiandikisha kwa jarida) na data za kiotomatiki (kuki, anwani za IP) ili kuboresha usalama na utendaji wa jukwaa letu.

2. Jinsi Tunavyotumia Data Zako: Tunatumia data hizi kubinafsisha habari zako, kutuma sasisho muhimu, na kuchambua trafiki ya tovuti. Hatuuzi data zako za kibinafsi kwa watu wengine.

3. Huduma za Wengine: Tunatumia washirika wa uchambuzi na matangazo. Wanaweza kutumia kuki kutoa matangazo husika.

4. Haki Zako: Unaweza kujiondoa kwenye jarida letu wakati wowote na kuomba kufutwa kwa data zako za kibinafsi kwenye mifumo yetu.

Kwa masuala yoyote ya faragha, wasiliana nasi kupitia

info@pwaniyetunews.co.ke.

Pata habari muhimu moja kwa moja kwenye Email yako

Jiunge na maelfu ya wasomaji wa Pwani Yetu News.

Sera ya Faragha | Pwani Yetu News