Sera ya Vidakuzi
Katika Pwani Yetu News, tunatumia vidakuzi (cookies) na teknolojia zinazofanana na hizo ili kuboresha uzoefu wako wa kuvinjari, kuchambua trafiki ya tovuti, na kutoa matangazo lengwa.
1. Vidakuzi ni Nini: Vidakuzi ni faili ndogo za maandishi zinazohifadhiwa kwenye kifaa chako unapotembelea tovuti yetu. Husaidia tovuti kukumbuka mapendeleo yako, kama vile chaguo lako la lugha (Kiingereza au Kiswahili), ili usilazimike kuyaweka tena na tena.
2. Jinsi Tunavyovitumia: Tunatumia Vidakuzi Muhimu (ambavyo ni vya lazima kwa utendaji wa tovuti), Vidakuzi vya Uchambuzi (kuelewa ni makala na kategoria zipi wasomaji wetu wanazisoma zaidi), na Vidakuzi vya Matangazo (kutoa matangazo husika yanayowezesha habari zetu kusalia za bure).
3. Vidakuzi vya Wengine: Baadhi ya washirika wetu wanaoaminika, kama vile watoa huduma za uchambuzi na mitandao ya matangazo, wanaweza pia kuweka vidakuzi kupitia jukwaa letu ili kupima utendaji na kutoa huduma zao.
4. Kusimamia Mapendeleo Yako: Unaweza kudhibiti, kuzuia, au kufuta vidakuzi wakati wowote kupitia mipangilio ya kivinjari chako cha mtandao. Hata hivyo, kuzima vidakuzi muhimu kunaweza kuathiri utendaji wa jukwaa la Pwani Yetu News.
