Kuhusu Sisi
Kuhusu Pwani Yetu News
Pwani Yetu News ni jukwaa la habari la kidijitali linalojitolea kuwasilisha habari kwa wakati, kwa usahihi, kwa uwajibikaji na kwa umuhimu kwa jamii, kutoka Pwani ya Kenya na maeneo mengine.
Jina letu, “Pwani Yetu”, linaakisi dhamira yetu ya kuangazia simulizi, sauti, mafanikio na changamoto za jamii za Pwani, huku tukiziunganisha na mijadala mipana ya kitaifa na kimataifa.
Tunatoa habari katika maeneo mbalimbali yakiwemo habari za Pwani, siasa, biashara, michezo, burudani, maisha na jamii, pamoja na habari za kitaifa na kimataifa. Tunatoa msisitizo maalum kwa habari kutoka kaunti za Pwani ya Kenya, tukiwapa jamii, taasisi, wafanyabiashara, viongozi na wananchi nafasi ya kusikika.
Dhamira Yetu
Dhamira ya Pwani Yetu News ni kutoa habari sahihi, huru, za wakati na zinazopatikana kwa urahisi, ambazo zinawawezesha wasomaji kuelewa kinachoendelea katika jamii zao na nchini kwa ujumla.
Tunaamini kuwa uandishi wa habari haupaswi kuishia katika kueleza kilichotokea. Unapaswa pia kumsaidia msomaji kuelewa kwa nini jambo hilo ni muhimu, nani anaathirika, na nini kinaweza kufuata.
Misingi Yetu ya Uandishi wa Habari
Katika Pwani Yetu News, tunajitolea kuzingatia:
- Usahihi: Kuhakikisha taarifa zinathibitishwa na kuwasilishwa kwa uwajibikaji.
- Uhuru wa Uhariri: Kulinda uadilifu wa habari bila kuathiriwa na maslahi yasiyofaa.
- Usawa: Kuwapa wahusika na mitazamo mbalimbali nafasi inayostahili kusikika.
- Wakati: Kuwafikishia wasomaji taarifa muhimu kwa wakati unaofaa.
- Kuzingatia Jamii: Kuangazia habari, fursa, mafanikio na changamoto zinazoathiri jamii za Pwani.
- Uandishi wa Habari kwa Uwajibikaji: Kuheshimu utu, faragha, jamii na kanuni za uandishi wa habari wenye maadili.
Kuangazia Pwani na Zaidi
Pwani ya Kenya si eneo la utalii pekee. Ni nyumbani kwa jamii mbalimbali, biashara zinazokua, urithi wa kitamaduni, vijana wabunifu, wanamichezo, wasanii, wataalamu na watu wanaochangia katika kujenga mustakabali wa Kenya.
Pwani Yetu News inalenga kuyaweka masimulizi haya katika nafasi yanayostahili — kuanzia maendeleo ya jamii, masuala ya kaunti, Uchumi wa Buluu, biashara, michezo, utamaduni, siasa hadi habari za kijamii na za kibinadamu.
Wakati huo huo, tunatambua kuwa wasomaji wetu wanahitaji kuelewa yanayotokea nje ya Pwani. Kwa hivyo, tunapanua ufuatiliaji wetu hadi Kenya, Afrika na ulimwengu, huku tukidumisha utambulisho wetu thabiti wa Pwani.
Maono Yetu
Kuwa jukwaa linaloaminika la habari za kidijitali kwa jamii za Pwani ya Kenya na chanzo kinachoheshimika cha habari nchini Kenya na kwingineko.
Wasomaji Wetu
Pwani Yetu News inalenga wasomaji wanaotafuta habari muhimu, zinazoeleweka, zinazoaminika na zinazohusiana na maisha yao ya kila siku.
Iwe unafuatilia yanayotokea katika kaunti yako, unataka kufahamu masuala ya kitaifa, unatafuta habari za biashara na uwekezaji, unafuatilia michezo, au unapenda kujua zaidi kuhusu utamaduni na maisha ya Pwani, Pwani Yetu News inalenga kukuweka katika ufahamu.
Pwani Yetu — Habari za Pwani, Habari Zetu
Pwani Yetu News imejikita katika kusimulia hadithi za Pwani yetu, kuhabarisha jamii zetu na kuwaunganisha wasomaji wetu na Kenya pamoja na ulimwengu.
