Nyashinski anapiga sherehe kwenye harusi ya Tracy Keter huku ripoti za malipo ya sherehe ya milioni moja ya shilling zikichochea mjadala

Rapper wa Kenya Nyashinski amekuwa mada kuu kwenye mitandao ya kijamii baada ya maonyesho yake kwenye harusi ya kifahari ya Tracy Keter na mumewe, Robin Bett, huku ripoti zikisema msanii maarufu huyo anaweza kuwa amepata zaidi ya shilingi milioni 1 kwa kuonekana.
Nyashinski alikuwa mmoja wa waigizaji katika harusi ya kifahari iliyofanyika Jumatano, tarehe 30 Oktoba 2026, katika Kaunti ya Kiambu.
Tracy ni binti wa Waziri wa zamani Charles Keter, wakati Robin Bett ni mume wake aliyeolewa hivi karibuni.
Video zilizotiririka mtandaoni zilimuonyesha rapper akiwa amevaa suti ya kahawia ya kisasa, shati nyeusi na tai, akifurahisha wageni kwa baadhi ya nyimbo zake maarufu.
Katika moja ya nyakati za kipekee za mapokezi, Nyashinski alijiunga na wanandoa kwenye jukwaa la dansi, ambapo watatu hao walionyesha hatua zao za kucheza kwa furaha ya wageni.
Maonyesho yake yenye nguvu, uwepo wake jukwaani na mwingiliano na wanandoa vilivutia haraka umakini, huku vipande vya video kutoka sherehe vikivuka majukwaa ya mitandao ya kijamii.
Wageni wa kiwango cha juu walihudhuria harusi
Harusi hiyo pia ilikuja na watu kadhaa maarufu kutoka katika mizunguko ya kisiasa na kijamii ya Kenya.
Miongoni mwa walioripotiwa kuhudhuria walikuwa Gavana wa Nakuru Susan Kihika, Senator wa Kericho Aaron Cheruiyot, Nelson Koech, na mwanasiasa wa ODM Opiyo Wandayi.
Licha ya uwepo wa watu wengi wa kiwango cha juu, maonyesho ya Nyashinski yalibuka kama moja ya vipengele vilivyotiririka sana kutoka kwenye mapokezi ya harusi.
Ripoti za malipo ya maonyesho ya milioni moja ya shilling zinachochea mjadala
Uwepo wa Nyashinski pia umefanya mazungumzo kuhusu gharama ya kuajiri wanamuziki wa Kenya waliothibitishwa kwa hafla za kibinafsi na matukio ya kipekee.
Ripoti zinazotiririka mtandaoni zinaashiria kuwa rapper huyo angeweza kupata zaidi ya shilingi milioni 1 kwa maonyesho yake kwenye harusi.
Mwanamuziki huyo anachukuliwa sana kama mmoja wa wasanii wenye mafanikio ya kibiashara nchini Kenya, huku makadirio ya sekta yakimwapa malipo ya hadi shilingi milioni 2.4 kwa maonyesho ya bendi ya moja kwa moja ya saa moja.
Hata hivyo, kiasi halisi alichopokea kwa kuonekana kwenye harusi hakijathibitishwa kwa uhuru.
Safari ya Nyashinski katika tasnia ya muziki wa Kenya
Alizaliwa Nyamari Ongegu, Nyashinski alijitokeza kwa mara ya kwanza kama mwanachama wa kundi la hip‑hop la Kenya la Kleptomaniax, pamoja na Collo na Roba.
Baada ya kurudi Kenya mwaka 2016, alijijengea mafanikio kama msanii wa pekee, akitoa nyimbo kadhaa zenye mafanikio ya kibiashara, ikiwemo Mungu Pekee na Malaika.
Mtindo wake wa kipekee wa muziki, undani wa mashairi na uzalishaji wa muziki unaoendelea vimemsaidia kudumisha uwepo thabiti katika tasnia ya burudani ya Kenya.
Kwa miaka mingi, Nyashinski amejenga sifa kama mmoja wa waigizaji maarufu zaidi nchini, huku muziki wake ukivutia wasikilizaji wa vizazi mbalimbali.
