Pwani Yetu News Logo

PWANI YETU
NEWS

Vigezo na Masharti

Karibu Pwani Yetu News. Kwa kutumia jukwaa letu, unakubaliana na masharti haya.

1. Haki Miliki: Makala, picha, na video zote kwenye tovuti hii ni mali ya Pwani Yetu News isipokuwa imeelezwa vinginevyo. Uchapishaji usioidhinishwa ni marufuku.

2. Mwenendo wa Mtumiaji: Unapowasiliana na jukwaa letu, unakubali kutochapisha maudhui ya matusi, uongo, au mabaya. Tunayo haki ya kuondoa maoni yasiyofaa.

3. Kanusho: Ingawa tunajitahidi kuwa na usahihi wa kiandishi, hatuhakikishi kuwa taarifa zote hazina makosa kabisa. Habari hutolewa "kama ilivyo."

4. Sheria Inayotumika: Masharti haya yanasimamiwa na sheria za Jamhuri ya Kenya.

Pata habari muhimu moja kwa moja kwenye Email yako

Jiunge na maelfu ya wasomaji wa Pwani Yetu News.

Vigezo na Masharti | Pwani Yetu News