Stevo Simple Boy Anafunua Kutengua na Brenda Baada ya Matokeo ya Jaribio la DNA

Rapper wa Kenya Stevo Simple Boy amefunua kutengua kwake na mwenzi wake, Brenda, baada ya matokeo ya jaribio la DNA ambayo, kulingana na ripoti, yameonyesha kuwa si baba wa kibiolojia wa mwana wao, anayejulikana sana kama Dragon Junior.
Mwanamuziki, ambaye jina lake halisi ni Stephen Otieno Adera, alifunua kutengua siku ya Jumanne, tarehe 20 Oktoba 2026, katika tamko lililoshirikiwa kwenye majukwaa yake ya mitandao ya kijamii.
Stevo alielezea matokeo kuwa magumu kuyashughulikia, akisema aliamua kushughulikia hali hiyo kwa heshima na kuheshimu kila mtu aliyehusika.
“Baada ya matokeo ya jaribio la DNA, nataka kutangaza rasmi kwamba Brenda na mimi hatuko tena pamoja kama wanandoa,” alisema.
Aidha aliomba mashabiki na umma kuheshimu faragha yake anapokabiliana na hali hii, akiongeza kwamba mtazamo wake utaendelea kuwa kwenye taaluma yake ya muziki na kujenga mustakabali bora.
Brenda Anajibu Madai ya DNA
Kutengua kumevutia umakini zaidi baada ya Brenda kupinga dhana kwamba Stevo alijifunza tu hivi karibuni kuhusu baba wa mtoto.
Kulingana na ripoti ya Pulse Kenya iliyochapishwa tarehe 21 Oktoba, Brenda alidai kwamba awali alimwambia rapper kwamba hakuwa baba wa kibiolojia wa mtoto.
Akiwa anazungumza na muundaji wa maudhui 2mbili, Brenda alisisitiza kwamba suala hilo lilijadiliwa kabla ya matokeo ya DNA kuwa ya umma.
Aidha alidai kwamba mgogoro ulitokea baada ya mwanaume aliyejulikana kama Oscar kufika nyumbani kwao akiwa na nakala za karatasi za matokeo ya jaribio. Brenda alidai kwamba Stevo alimsumbua na kutupa vitu vyake nje.
Madai haya hayajathibitishwa kwa uh independent, na Stevo hakuwa amejibu hadharani madai ya Brenda wakati wa ripoti.
Jinsi Mgogoro wa Baba Ulivyojitokeza
Maswali kuhusu baba wa Dragon Junior yalizunguka mtandaoni kwa wiki kadhaa kabla ya Stevo kukabiliana na suala hilo hadharani.
Madai yalisababisha mkazo baada ya meneja wa zamani wa rapper, Geoffrey Machabe, kulingana na ripoti, kudai kuwa baba wa kibiolojia wa mtoto. Machabe baadaye alirudisha dai hilo na kuomba msamaha.
Stevo baadaye alifanyiwa jaribio la DNA la baba lililofanywa na Microafia Healthcare. Katika video iliyoshirikiwa hadharani, mtaalamu wa afya alielezea kwamba profaili za jenetiki zilionyesha kutofanana katika alama 11 za jenetiki zilizojaribiwa, ikimzuia Stevo kuwa baba wa kibiolojia wa mtoto, kulingana na matokeo yaliyoripotiwa.
Matokeo hayo yalisukuma rapper kutangaza mwisho wa uhusiano wake na Brenda.
Stevo Simple Boy Anasema Muziki Bado Ni Kipaumbele Chake

Licha ya umakini wa umma unaozunguka maisha yake binafsi, Stevo amebainisha kwamba anapanga kuzingatia muziki wake na mipango ya baadaye.
Rapper alijitokeza kwa mtindo wake wa kipekee wa muziki na kupata umaarufu mkubwa kwa wimbo wake maarufu Mihadarati, ambayo ilimfanya kuwa mtu mashuhuri katika tasnia ya gengetone na muziki wa mijini nchini Kenya.
Tangaza lake la hivi karibuni limezua majadiliano mengi kwenye mitandao ya kijamii, huku mashabiki wakielezea maoni tofauti kuhusu kutengua na hali zinazohusiana na matokeo ya DNA.
Mgogoro huo pia umefanya mazungumzo kuhusu upimaji wa baba, mahusiano na changamoto za kushughulikia masuala ya kifamilia ya faragha mbele ya umma.
Stevo ameomba umma kuheshimu faragha yake anapokuwa akisonga mbele baada ya kutengua.
