VICTOR NYANJE AWATAKA WAKAZI WA KWALE KUMUUNGA MKONO RAIS RUTO KWA ASILIMIA 100

Mwakilishi wa Wadi ya Kasemeni, Victor Safari Nyanje, amewataka wakazi wa Kaunti ya Kwale kumuunga mkono Rais William Ruto kwa asilimia 100, akidai kuwa uongozi wa Rais huyo umeiwezesha jamii ya eneo hilo kupata utambuzi katika masuala ya kitaifa.
Nyanje amesema kuwa wakazi wa Kwale wanapaswa kuunga mkono serikali ya kitaifa ili kuimarisha ushirikiano kati ya viongozi wa eneo hilo na serikali, akisisitiza umuhimu wa kuhakikisha kuwa kaunti hiyo inanufaika na fursa za maendeleo.
Kwa mujibu wa Nyanje, kutambuliwa kwa Kasemeni na Kwale katika masuala ya kitaifa ni hatua inayopaswa kuimarishwa kupitia ushirikiano wa wananchi na serikali. Hata hivyo, hakufafanua hatua mahususi anazorejelea alipodai kuwa eneo hilo limepata utambuzi wa kipekee chini ya uongozi wa Rais Ruto.
Mwakilishi huyo amewataka wakazi kushirikiana na serikali katika kutekeleza mipango ya maendeleo, akisema kuwa ushirikiano kati ya wananchi na viongozi ni muhimu katika kuboresha maisha ya jamii.
Aidha, amesisitiza haja ya wakazi kuendelea kuunga mkono uongozi wa Rais Ruto, akieleza kuwa mshikamano wa kisiasa unaweza kusaidia kuimarisha uhusiano kati ya viongozi wa eneo hilo na serikali ya kitaifa.
Kauli ya Nyanje inajiri huku uwakilishi wa eneo la Pwani katika uongozi wa kitaifa ukiwa suala muhimu katika mijadala kuhusu usambazaji wa fursa za maendeleo na ushirikishwaji wa jamii katika maamuzi ya kitaifa.
