Pwani Yetu News Logo

PWANI YETU
NEWS

CRIME

Mahakama ya Nyamira Yamhukumu Mwanamume Miaka 15 Jela kwa Mauaji ya Mkewe

Imechapishwa 15 Okt 2026 saa 7:18 PM
1 dakika za kusoma
Mahakama Kuu ya Nyamira ambako Lawrence Gesore Sagero alihukumiwa kifungo cha miaka 15 kwa mauaji ya mkewe.

Mahakama Kuu ya Nyamira imemhukumu Lawrence Gesore Sagero kifungo cha miaka 15 gerezani kwa kumuua mkewe, Nancy Mongina, katika kijiji cha Borioba, Kaunti ya Nyamira, Aprili 18, 2024.

Jaji T. Cherere alimpata Sagero na hatia baada ya upande wa mashtaka kuwasilisha mashahidi sita pamoja na ushahidi wa kitabibu uliohusisha kifo cha Mongina na majeraha makubwa kichwani yaliyosababishwa na kifaa butu.

Ushahidi huo wa kitabibu uliunga mkono kesi ya upande wa mashtaka kuhusu mazingira ya kifo cha Mongina.

Katika kutoa hukumu hiyo, mahakama ilizingatia uzito wa kosa pamoja na mazingira yaliyowasilishwa kama sababu za kupunguza ukali wa adhabu.

Sagero ana siku 14 za kukata rufaa dhidi ya hukumu hiyo

Pata habari muhimu moja kwa moja kwenye Email yako

Jiunge na maelfu ya wasomaji wa Pwani Yetu News.

Mahakama ya Nyamira Yamhukumu Mwanamume Miaka 15 Jela kwa Mauaji ya Mkewe | Pwani Yetu News