Pwani Yetu News Logo

PWANI YETU
NEWS

Pwani

MADEREVA WAWILI WALIJUKWA KWA KIASI KATIKA AJALI YA BARABARA KWALE-KOMBANI

Imechapishwa 21 Sep 2026 saa 9:02 AM
1 dakika za kusoma



Madereva wawili wamejeruhiwa vibaya baada ya ajali ya barabara kwenye barabara kuu ya Kwale-Kombani.

Article image



Kulingana na mashahidi, ajali ilihusisha tuk-tuk iliyokuwa ikisafiri kutoka Kwale kuelekea Kombani na matatu iliyokuwa inaelekea upande mwingine.

Gari mbili ziligongana mbele kwa mbele, zikiacha madereva wote wawili wamejeruhiwa vibaya.

Madereva waliojukwa waliharakishwa haraka hospitali ya karibu kwa matibabu ya dharura.

Sababu ya ajali haijulikani bado, kwani uchunguzi unatarajiwa kugundua kilichosababisha mgongano.

Article image



Kulingana na ripoti za hivi karibuni, maafisa wa trafiki hawajafika bado kwenye eneo la ajali.

Pata habari muhimu moja kwa moja kwenye Email yako

Jiunge na maelfu ya wasomaji wa Pwani Yetu News.

MADEREVA WAWILI WALIJUKWA KWA KIASI KATIKA AJALI YA BARABARA KWALE-KOMBANI | Pwani Yetu News