Pwani Yetu News Logo

PWANI YETU
NEWS

Michezo

Kapteni wa RWAFA FC Ashraf Gomba Amteuliwa Mchezaji Bora wa Mashindano ya Michezo 82

Imechapishwa 6 Sep 2026 saa 7:09 PM
1 dakika za kusoma
Kapteni wa RWAFA FC Ashraf Gomba Amteuliwa Mchezaji Bora wa Mashindano ya Michezo 82

Kapteni wa RWAFA FC Ashraf Gomba Amteuliwa Mchezaji Bora wa Mashindano ya Michezo 82

RWAFA FC
kapteni Ashraf Gomba amteuliwa Mchezaji Bora wa Mashindano ya Michezo 82 katika Mkoa wa Pwani baada ya kuongoza timu yake kufikia cheo cha ubingwa katika mashindano yaliyofanyika Ukunda, Kaunti ya Kwale.

Gomba alitoa utendaji wa kushangaza katika mashindano yote, akitumia uzoefu na uongozi wake kuongoza RWAFA FC kupitia mechi muhimu na kusaidia timu kufika kwenye fainali, ambapo hatimaye walipandua kombe la thamani.

Akiwa akizungumza baada ya kupokea tuzo ya kibinafsi, Gomba alishukuru wachezaji wenzake na benchi ya kiufundi kwa msaada wao, akisema utambuzi huo ni matokeo ya juhudi za pamoja badala ya mafanikio ya mtu mmoja.

Alimshukuru kundi lote kwa azimio na ushirikiano wao, akisisitiza kuwa kushinda mashindano ilikuwa zawadi ya mwisho kwa kazi ngumu waliyoifanya katika mashindano hayo.

RWAFA FC mashabiki pia walimshangilia kapteni wao kwa mchango wake katika mafanikio ya timu, huku ushindi wa mashindano ukionyesha talanta ya mpira wa miguu inayokua na ushindani katika Mkoa wa Pwani.

Tuzo ya Gomba inaongeza kwenye sherehe za RWAFA FC baada ya kampeni ya kushangaza iliyoonyesha timu ikijitokeza kama mabingwa wa Mashindano ya Michezo 82.

Pata habari muhimu moja kwa moja kwenye Email yako

Jiunge na maelfu ya wasomaji wa Pwani Yetu News.

Kapteni wa RWAFA FC Ashraf Gomba Amteuliwa Mchezaji Bora wa Mashindano ya Michezo 82 | Pwani Yetu News