Pwani Yetu News Logo

PWANI YETU
NEWS

Habari za Taifa

Watu wanne wamekufa, 16 wamejeruhiwa katika ajali ya barabara Meru

Imechapishwa 9 Okt 2026 saa 5:03 AM
1 dakika za kusoma
Watu wanne wamekufa, 16 wamejeruhiwa katika ajali ya barabara Meru
Wakazi wa Meru katika eneo la ajali.

Watu wanne, wanaume watatu na mwanamke mmoja, wamekufa wakati wengine 16 wamejeruhiwa baada ya lori kuripotiwa kupoteza barabara na kugonga magari kadhaa na wafanyabiashara wa kando ya barabara katika Riverland, jiji la Meru.

Msimamizi wa Polisi wa Kaskazini Imenti, Hassan Bashir, alithibitisha tukio hilo, akisema uchunguzi wa awali unaendelea ili kubaini chanzo cha ajali.

Waliogonjwa waliharakishwa haraka hospitalini kwa matibabu, wakati miili ya wafu ilipelekwa kwenye chumba cha majumba cha Hospitali ya Mafundisho na Rufaa ya Meru.

Ajali hiyo ilihusisha magari kadhaa na wafanyabiashara waliokuwa wakiendesha biashara kando ya barabara, ingawa idadi kamili ya magari yaliyoathiriwa haikuwekwa wazi wakati wa uchapishaji.

Utambulisho wa wafu haujajulikana, kwani polisi waliendelea na uchunguzi wa hali zilizozunguka ajali hiyo.

Tukio hilo limeibua wasiwasi kuhusu usalama wa barabara katika maeneo yenye shughuli nyingi ambapo madereva, watembea kwa miguu, na wafanyabiashara wa kando ya barabara wanashiriki nafasi ndogo.

Pata habari muhimu moja kwa moja kwenye Email yako

Jiunge na maelfu ya wasomaji wa Pwani Yetu News.

Watu wanne wamekufa, 16 wamejeruhiwa katika ajali ya barabara Meru | Pwani Yetu News