Pwani Yetu News Logo

PWANI YETU
NEWS

Michezo

FKF YAZIITA KARIOBANGI SHARKS NA MOMBASA UNITED KUJIBU KUHUSU VURUGU ZA PLAYOFF

Imechapishwa 9 Okt 2026 saa 7:16 AM
1 dakika za kusoma
Kariobangi Sharks na Mombasa United wakichuana katika mchezo wa mchujo uliositishwa baada ya vurugu katika Uwanja wa Ulinzi Sports Complex jijini Nairobi.

Shirikisho la Soka Kenya (FKF), kupitia Kamati ya Leagues and Competitions, limeziita klabu za Kariobangi Sharks na Mombasa United kufika mbele ya kamati hiyo kutoa maelezo kuhusu vurugu zilizotokea wakati wa mchezo wao wa playoff uliositishwa kabla ya muda wake wa kawaida.

Kwa mujibu wa agizo la FKF, kila klabu inatakiwa kutuma wawakilishi wawili katika kikao cha kusikilizwa, ambacho kimepangwa kufanyika Ijumaa, Oktoba 9, saa nne asubuhi katika Hoteli ya Weston jijini Nairobi.

Kikao hicho kinalenga kupata maelezo kutoka kwa pande zote mbili kuhusu matukio yaliyosababisha mchezo huo kusitishwa, kabla ya kamati kuamua hatua zinazofaa kuchukuliwa.

Tukio hilo limeibua maswali kuhusu nidhamu na usalama katika mashindano ya soka nchini, huku wadau wakisubiri kuona hatua zitakazochukuliwa na FKF baada ya kusikiliza maelezo ya klabu hizo mbili.

Maamuzi ya kamati hiyo yanaweza kuwa na athari kwa klabu hizo, kutegemea matokeo ya uchunguzi na kanuni za mashindano zinazotumika.

Pata habari muhimu moja kwa moja kwenye Email yako

Jiunge na maelfu ya wasomaji wa Pwani Yetu News.

FKF Yaziita Kariobangi Sharks na Mombasa United Kujibu Kuhusu Vurugu za Playoff | Pwani Yetu News