Pwani Yetu News Logo

PWANI YETU
NEWS

Pwani

POLISI INACHUNGUZA KAUZI YA KILAU YA MJENDE MZEEZI AMEFA KWA KUTOKA DIANI

Imechapishwa 14 Okt 2026 saa 11:56 AM
2 dakika za kusoma
POLISI INACHUNGUZA KAUZI YA KILAU YA MJENDE MZEEZI AMEFA KWA KUTOKA DIANI

Polisi katika Diani, Kaunti ya Kwale, wameanzisha uchunguzi wa mauaji ya mjende mzazi, Hasaan Mbiriri, ambaye mwili wake uligundulika katika hali zisizo wazi kwenye Barabara ya Cabros karibu na Bahari Dhow.

Mwili wa Mbiriri ulipatikana akiwa ameshikamana mikono na miguu kwa kamba na akiwa na majeraha makubwa mgongoni, jambo lililochochea maswali kuhusu hali zilizomzunguka kifo chake.

Tukio hilo limewaacha wanafamilia, marafiki na majirani katika huzuni huku wakitafuta majibu kuhusu kilichotokea kwa mjende huyo, aliyeishi katika eneo la Whitehouse la Diani.

Akiwa akizungumza na mwanahabari wetu, mama ya Mbiriri alielezea huzuni ya familia baada ya kugundua mwili wake.

Article image

Simon Mwangi, jirani aliyefanya kazi na marehemu kama mchoraji, alisema alimuona mwisho Mbiriri nyumbani kwake takriban saa 9 usiku siku iliyopita tukio.

Mwangi alisema Mbiriri alimuaga mama yake usiku mwema na kuashiria kuwa alikuwa anakwenda kulala.

Aliongeza kuzungumzia kile alichokiona kama vipindi ambavyo Mbiriri hakionekani kuwa katika hali yake ya akili ya kawaida.

Wakati huo huo, Mama Selina Karimi, kiongozi wa nyumba kumi katika eneo hilo, alijadili tukio hilo na hali zilizomzunguka kugunduliwa kwa mwili.

Article image

Afisa polisi kutoka Kituo cha Polisi cha Diani wameanza uchunguzi wa kubaini chanzo cha kifo na kutambua wale waliohusika.

Mwili wa Mbiriri uliletewa kwenye chumba cha makaburi cha Msambweni huku uchunguzi ukiendelea.

Polisi bado hawajagundua sababu ya mauaji hayo.

Pata habari muhimu moja kwa moja kwenye Email yako

Jiunge na maelfu ya wasomaji wa Pwani Yetu News.

POLISI INACHUNGUZA KAUZI YA KILAU YA MJENDE MZEEZI AMEFA KWA KUTOKA DIANI | Pwani Yetu News