Pwani Yetu News Logo

PWANI YETU
NEWS

Michezo

Mombasa United Yachapwa na Mara Sugar, Shinikizo Laongezeka

Imechapishwa 19 Okt 2026 saa 8:06 PM
2 dakika za kusoma
Wachezaji wa Mombasa United wakichuana na wapinzani wao katika mechi ya soka.

Mombasa United imeendelea kukabiliwa na wakati mgumu baada ya kupoteza kwa mabao 2-1 dhidi ya Mara Sugar katika mchezo wa ugenini, matokeo yanayoongeza changamoto kwa kikosi hicho cha Pwani baada ya kupoteza mchezo wake wa kwanza nyumbani.

Mombasa United ilikuwa ikisaka matokeo mazuri ili kujikwamua baada ya kichapo cha awali, lakini imeshindwa kufikia lengo hilo mbele ya Mara Sugar, ambao walitumia vyema fursa yao kupata ushindi wa nyumbani.

Licha ya Mombasa United kufanikiwa kupata bao moja, juhudi zake hazikutosha kuzuia wenyeji kuibuka na ushindi wa mabao 2-1.

Article imageWachezaji wa Mara Sugar wakisherehekea baada ya Ushindi wao wa 2-1 | Picha: X: Mara Sugar

Matokeo hayo yanaiacha Mombasa United ikiwa na jukumu la kurekebisha mapungufu yaliyojitokeza katika michezo yake ya hivi karibuni, huku benchi la ufundi likitarajiwa kufanya tathmini ya kiwango cha kikosi hicho.

Uimara wa safu ya ulinzi, matumizi bora ya nafasi za kufunga na uwezo wa kudhibiti mchezo ni baadhi ya maeneo ambayo timu italazimika kuyafanyia kazi katika maandalizi ya mechi zijazo.

Kwa upande mwingine, matokeo hayo yanaweza kuongeza shinikizo kwa wachezaji na benchi la ufundi, ambao wanahitaji kurejesha ushindani wa timu hiyo na kuboresha matokeo ili kuimarisha imani ya mashabiki.

Mombasa United sasa italazimika kujipanga upya na kutafuta matokeo chanya katika michezo ijayo ili kurejesha matumaini ya mashabiki wake na kuimarisha kampeni yake ya msimu huu.

Pata habari muhimu moja kwa moja kwenye Email yako

Jiunge na maelfu ya wasomaji wa Pwani Yetu News.

Mombasa United Yachapwa na Mara Sugar, Shinikizo Laongezeka | Pwani Yetu News