Pwani Yetu News Logo

PWANI YETU
NEWS

CRIME

SHAMBULIO LA LIKONI LAACHA MTU MMOJA AMEFARIKI, BUNDUKI YA POLISI YAIBWA

Imechapishwa 27 Okt 2026 saa 11:25 AM
1 dakika za kusoma
SHAMBULIO LA LIKONI LAACHA MTU MMOJA AMEFARIKI, BUNDUKI YA POLISI YAIBWA

Mtu mmoja amefariki dunia na wengine wawili kujeruhiwa vibaya kufuatia shambulio lililotokea katika eneo la Likoni, kaunti ya Mombasa.

Waliojeruhiwa walikimbizwa katika hospitali ya karibu kwa matibabu ya dharura baada ya tukio hilo.

Taarifa kuhusu tukio hilo zinaeleza kuwa washambuliaji wanadaiwa kumzidi nguvu afisa wa polisi aliyekuwa kazini na kutoroka na bunduki yake pamoja na risasi.

Tukio hilo limechochea operesheni ya kiusalama katika eneo hilo, huku maafisa kutoka idara mbalimbali za usalama wakianzisha msako wa kuwatafuta washukiwa.

Timu za usalama, zikiwemo maafisa wa Idara ya Upelelezi wa Makosa ya Jinai (DCI) na polisi wa kawaida, zimezingira eneo la tukio huku uchunguzi ukiendelea.

Aidha, vizuizi vya barabarani vimewekwa katika maeneo mbalimbali ya Likoni na barabara jirani ili kusaidia katika msako wa kuwakamata washukiwa na kurejesha bunduki iliyoripotiwa kuibwa.

Hata hivyo, maelezo zaidi kuhusu chanzo cha shambulio hilo, utambulisho wa waliohusika na mazingira yaliyosababisha makabiliano hayo hayajabainishwa katika taarifa zilizopo.

Uchunguzi unaendelea huku vyombo vya usalama vikijaribu kubaini kilichotokea na kuwakamata wote waliohusika.

Pata habari muhimu moja kwa moja kwenye Email yako

Jiunge na maelfu ya wasomaji wa Pwani Yetu News.

SHAMBULIO LA LIKONI LAACHA MTU MMOJA AMEFARIKI, BUNDUKI YA POLISI YAIBWA | Pwani Yetu News