Pwani Yetu News Logo

PWANI YETU
NEWS

Afya

Kesi ya Ebola ya Kwanza Imeripotiwa Kenya.

Imechapishwa 6 Okt 2026 saa 10:11 AM
1 dakika za kusoma
Kesi ya Ebola ya Kwanza Imeripotiwa Kenya.

Katibu wa Mawaziri wa Afya Aden Duale amethibitisha kesi ya Ebola ya kwanza ya Kenya (aina ya Bundibugyo) baada ya raia wa Kenya aliyerejea kutoka Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo (DRC) kufa.

Pata habari muhimu moja kwa moja kwenye Email yako

Jiunge na maelfu ya wasomaji wa Pwani Yetu News.

Kesi ya Ebola ya Kwanza Imeripotiwa Kenya. | Pwani Yetu News