Pwani Yetu News Logo

PWANI YETU
NEWS

Pwani

Miili ya Mtu wa Miaka 30 Imepatikana Kwenye Pwani ya Diani Baada ya Utafutaji wa Siku Mbili

Imechapishwa 21 Okt 2026 saa 11:20 AM
1 dakika za kusoma
Miili ya Mtu wa Miaka 30 Imepatikana Kwenye Pwani ya Diani Baada ya Utafutaji wa Siku Mbili

Miili ya mwanaume wa miaka 30 aliyekaribia kuzama wakati akikuwa akinogelea kando ya ufukwe wa Kongo huko Diani, Kaunti ya Kwale, imepatikana baada ya utafutaji wa siku mbili.

Maafisa wa Jeshi la Wanamaji la Kenya walipata miili ikielea kwenye maji leo na kuikabidhi kwa maafisa wa polisi wa Diani mbele ya familia ya marehemu.

Mwanaume anaripotiwa kuwa alizama siku mbili zilizopita, ikichochea operesheni ya utafutaji ambayo iliendelea hadi miili yake ipatikane.

Miili baadaye ilichukuliwa kwenda kwenye chumba cha majumba cha Hospitali ya Msambweni, ambapo inasubiri taratibu zaidi huku polisi wakiendelea kuchunguza tukio hilo.

Hali zinazohusiana na kuzama hazijajulikana kikamilifu.

Article image

Pata habari muhimu moja kwa moja kwenye Email yako

Jiunge na maelfu ya wasomaji wa Pwani Yetu News.

Miili ya Mtu wa Miaka 30 Imepatikana Kwenye Pwani ya Diani Baada ya Utafutaji wa Siku Mbili | Pwani Yetu News