ARGENTINA INASHINDU BENIN 3-0 WAKIWA MESSI ANAKUWA KUTOKA KUTOKA

Argentina ilishinda Benin 3–0 katika mchezo wa kirafiki wa kimataifa wakati Lionel Messi akawaaga soka la kimataifa katika tukio la hisia kwa timu ya taifa ya Argentina.
Argentina ilidhibiti vipindi vikubwa vya mchezo, ikidhibiti umiliki wa mpira na kuunda fursa kadhaa wakati Benin ilijaribu kumzuia upande wa Amerika Kusini.
Ufunguo ulitokea katika dakika ya 48, wakati Nicolás Otamendi alipata goli baada ya kupatiwa msaada na Messi.
Argentina iliendelea kushinikiza baada ya kupata uongozi na kuongeza magoli mawili zaidi kukamilisha ushindi wa 3–0 ulio na nguvu.
Kua kwa Messi
Ingawa matokeo yaliipa Argentina ushindi mwingine, umakini mwingi ulizunguka mchezo ulijikita kwa Messi.
Uwepo wa kapteni wa Argentina uliashiria kuwa kwake kuondoka kwenye soka la kimataifa, na kumaliza taaluma ndefu na timu ya taifa ambapo alikua mmoja wa wachezaji wenye ushawishi mkubwa nchini.
Messi anakuwa kutoka Argentina na soka la kimataifa | Picha: AFA- Selección ArgentinaMessi amewakilisha Argentina katika vizazi vingi vya timu ya taifa na kucheza jukumu kuu katika mafanikio makubwa ya kimataifa ya nchi.
Kari yake ya kimataifa ilifikia kilele chake katika Kombe la Dunia la FIFA 2022, wakati Argentina ilishinda Ufaransa katika fainali ili kudai cheo cha tatu cha Kombe la Dunia cha nchi.
Pia alisaidia Argentina kushinda Copa América 2021, ikimaliza kusubiri muda mrefu kwa nchi kwa tuzo kubwa ya kimataifa ya wanaume.
Argentina inaendelea kudhibiti
Kukabili Benin, uzoefu na ubora wa Argentina vilionekana kwani walidhibiti kasi na kuunda idadi kubwa ya fursa za kushambulia.
Goli la kwanza la Otamendi lilipa Argentina faida kabla ya timu kuongeza magoli mawili zaidi ili kuweka matokeo bila shaka.
Utendaji huo pia uliwapa Argentina fursa ya kuwapa wachezaji dakika muhimu na kuendelea na maandalizi ya ahadi za kimataifa zijazo.
Uzoefu muhimu kwa Benin
Kwa Benin, mchezo ulitoa fursa ya kushindana dhidi ya moja ya timu za taifa zinazoongoza duniani.
Ingawa matokeo yalikuwa dhidi yao, kukutana na Argentina kuliletea upande wa Afrika Magharibi uzoefu muhimu na fursa ya kutambua maeneo yanayohitaji kuboreshwa.
Michezo kama hii ya kirafiki ya kimataifa pia inaruhusu makocha wa timu za taifa kutathmini wachezaji, kujaribu mbinu za kimkakati na kuandaa makundi kwa mechi za ushindani zijazo.
Usiku muhimu kwa Argentina
Alibidi ya mwisho kati ya Argentina na Benin | Picha: AFA- Selección ArgentinaUshindi wa 3–0 uliipa Argentina matokeo mazuri, lakini tukio lilikuwa zaidi ya alibidi.
Kwa Messi akawaaga soka la kimataifa, mchezo uliashiria kufungwa kwa sura muhimu katika historia ya soka la Argentina.
Kwa mashabiki, ilikuwa fursa ya kusherehekea mchezaji ambaye taaluma yake na timu ya taifa imejulikana kwa mashindano makubwa, maonyesho ya kukumbukwa, na hatimaye, tuzo za kimataifa.
Argentina inaondoka kwenye tukio hilo kwa ushindi, wakati kua kwa Messi kunatoa hadithi ya kudumu kutoka usiku uliashiria mwisho wa safari yake ya kimataifa.
