Pwani Yetu News Logo

PWANI YETU
NEWS

Kenya

WATU 20 WADAIWA KUFARIKI KATIKA AJALI YA BASI NA LORI KANGA, MAKUENI

Imechapishwa 25 Okt 2026 saa 8:25 AM
1 dakika za kusoma
WATU 20 WADAIWA KUFARIKI KATIKA AJALI YA BASI NA LORI KANGA, MAKUENI

Watu 20 wanaripotiwa kufariki dunia baada ya basi la abiria kugongana ana kwa ana na lori katika eneo la Kanga, karibu na Mtito Andei, kwenye Barabara Kuu ya Nairobi–Mombasa.

Kwa mujibu wa taarifa zilizowasilishwa kuhusu tukio hilo, watu wengine kadhaa walijeruhiwa katika ajali hiyo, huku majeruhi wakikimbizwa katika Hospitali Ndogo ya Mtito Andei kwa matibabu.

Kamishna wa Kaunti ya Makueni, Abdulahi Khalif, amenukuliwa akithibitisha kutokea kwa ajali hiyo iliyosababisha vifo na majeruhi.

Hata hivyo, maelezo zaidi kuhusu idadi kamili ya watu waliokuwa ndani ya magari hayo, majina ya waliofariki na hali za majeruhi hayakuwa yamewekwa wazi katika taarifa zilizopatikana wakati wa kuandaa habari hii.

…

Waliojeruhiwa katika ajali ya Kanga wamepelekwa katika Hospitali Ndogo ya Mtito Andei kwa ajili ya kupokea matibabu.

Taarifa zaidi kuhusu ukali wa majeraha yao, idadi ya walio katika hali mahututi na iwapo kuna majeruhi waliohamishiwa hospitali nyingine hazikuwa zimepatikana wakati wa kuandaa habari hii.

Sababu ya ajali hiyo pia haijathibitishwa katika taarifa zilizopatikana. Uchunguzi wa mamlaka husika unahitajika kubaini mazingira yaliyosababisha magari hayo kugongana ana kwa ana.

Habari hii inasubiriwa kusasishwa kadiri taarifa rasmi zaidi kuhusu waathiriwa na chanzo cha ajali zinavyopatikana.

Pata habari muhimu moja kwa moja kwenye Email yako

Jiunge na maelfu ya wasomaji wa Pwani Yetu News.

WATU 20 WADAIWA KUFARIKI KATIKA AJALI YA BASI NA LORI KANGA, MAKUENI | Pwani Yetu News